Tusikufuru Muumba.

TUSIKUFURU MUUMBA

Mungu ndiye nguvu yetu, mchunga wa sisi sote,
Kubagua hathubutu, ila atupenda sote,
Kaumba vitu na watu, twafanana sisi sote,
Tusikufuru muumba, kwa kufisha mahuluku.

Liwafikie muliko, mswahili nawasihi,
Yasitufike mauko, kwa mambo yaso sahihi,
Siasa ya masumbuko, itatung’oa wajihi,
Tusikufuru muumba, kwa kufisha mahuluku.

Ninawasihi vigogo, bwana Ruto na Raila,
Hata na wale wadogo, kwenye siasa za hila,
Tusivunjike magego, hini ndiyo yangu sala,
Tusikufuru muumba, kwa kufisha mahuluku.

Amani kigezo chetu, si lazima kulipia,
Ubinadamu ndo wetu, anavyopenda Jalia,
Huu ndio wito wetu, viongozi na raia,
Tusikufuru muumba, kwa kufisha mahuluku.

(Malenga ni Toney Francis Ondelo).

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s